ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ: ಪವರ್‌ಲಿಫ್ಟಿಂಗ್ ಸಮಾರೋಪ

ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ : ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿಯ ಯುಗಪುರುಷದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಕರ್ನಾಟಕ ಪವರ್ ಲಿಫ್ಟಿಂಗ್ ಅಸೋಸಿಯೇಶನ್ ಮಂಗಳೂರು ಹಾಗೂ ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ ರಾಜರತ್ನಪುರದ ಶ್ರೀ ವೀರಮಾರುತಿ ವ್ಯಾಯಾಮ ಶಾಲೆಯ ಜಂಟಿ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ಕಳೆದ ಮೂರು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ 35ನೇ ವರ್ಷದ ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯ ಪವರ್ ಲಿಫ್ಟಿಂಗ್‌ನ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಭಾನುವಾರ
ಸಲೀಂ ಸ್ಕ್ವಾಟ್(190.ಕೆ.ಜಿ), ಬೆಂಚ್ ಪ್ರೆಸ್ (102.ಕೆ.ಜಿ.) ಹಾಗೂ ಡೆಡ್ ಲಿಫ್ಟ್(212.ಕೆ.ಜಿ.)ನಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟು 505ಕೆ.ಜಿ.ಭಾರವನ್ನು ಎತ್ತಿ ಬಲಿಷ್ಠ ಪುರುಷ ಸಾಧನೆ ಮಾಡಿದರು. ಅಮಿತಾರವರು ಸ್ಕ್ವಾಟ್ (135.ಕೆ.ಜಿ.), ಬೆಂಚ್ ಪ್ರೆಸ್ (65.ಕೆ.ಜಿ.) ಹಾಗೂ ಡೆಡ್ ಲಿಫ್ಟ್ (142ಕೆ.ಜಿ.)ನಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟು 342.ಕೆ.ಜಿ.ಭಾರವನ್ನು ಎತ್ತಿ ಬಲಿಷ್ಠ ಮಹಿಳೆ ಸಾಧನೆಗೈದರು.

ಫಲಿತಾಂಶ;
ಪುರುಷರ ಸಬ್ ಜ್ಯೂನಿಯರ್;
93 ಕೆ.ಜಿ.ವಿಭಾಗ;
1. ಜೋಯೆಲ್ ಆಂಥೋನಿ (ಸೂಪರ್ ಜಿಮ್ ಬೆಂಗಳೂರು)
2. ಗ್ಲೇನ್ಸ್‌ಟನ್ ರೋಡ್ರಿಗಸ್ (ಸೈ.ಮೇರೀಸ್ ಶಿರ್ವ)

105ಕೆ.ಜಿ.ವಿಭಾಗ;
1. ವಿಶಾಲ್ (ಬಾಲಾಂಜನೇಯ ಮಂಗಳೂರು)

120.ಕೆ.ಜಿ.ವಿಭಾಗ;
ಮೇರಿಕ್ ಕ್ಯಾಸ್ಟೋಲಿನೋ (ಸೈಂಟ್ ಮೇರಿ ಶಿರ್ವಾ)

ಪುರುಷರ ಜ್ಯೂನಿಯರ್;
93ಕೆ.ಜಿ.ವಿಭಾಗ;
1. ಅಜಯ್ ಕುಮಾರ್ (ಸೂಪರ್ ಬೆಂಗಳೂರು)
2. ಜೋನ್ ಡೇವಿಡ್ (ಬಾಲಾಂಜನೇಯ ಮಂಗಳೂರು)
3. ಶರತ್ ಕುಮಾರ್ (ವೀರಮಾರುತಿ ಸಾಲಿಗ್ರಾಮ)

105ಕೆ.ಜಿ.ವಿಭಾಗ;
1. ಮಹಮದ್ ಸಫನ್ (ಬಾಲಾಂಜನೇಯ ಮಂಗಳೂರು)
2. ಯತೀಶ್ (ಮುನ್ಸಿಪಲ್ ದಾವಣಗೆರೆ)
3. ನಿರಂಜನ್ ನಾಯಕ್ (ವೀರಮಾರುತಿ ಸಾಲಿಗ್ರಾಮ)

190ಕೆ.ಜಿ.ವಿಭಾಗ;
1. ಪ್ರತೀಕ್ ತೇಜ್ (ಬಾಲಂಜನೇಯ ಮಂಗಳೂರು)
2. ಮಾನಿಷ್ (ಬಾಲಂಜನೇಯ ಮಂಗಳೂರು)

190ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ದೇಹ ತೂಕ ವಿಭಾಗ;
1. ಸಂಪತ್ ಕುಮಾರ್ (ಬಾಲಂಜನೇಯ ಮಂಗಳೂರು)
2. ಆಲ್ವಿನ್ ಫ್ರಾಕ್ಲಿನ್ (ಸೈ.ಮೇರಿ ಶಿರ್ವಾ)
3. ಸೋಹಾನ್ ಶೆಟ್ಟಿ (ಎಸ್.ಡಿ.ಎಂ.ಉಜಿರೆ)

ಮಹಿಳೆಯರು;
ಸಬ್ ಜ್ಯೂನಿಯರ್ ವಿಭಾಗ;
43ಕೆ.ಜಿ.ವಿಭಾಗ;
ತುಷ್ಮಿತಾ (ಎಸ್‌ಡಿಎಂ ಉಜಿರೆ)

47ಕೆ.ಜಿ.ವಿಭಾಗ;
1. ಶೋಧನಾ (ಆಳ್ವಾಸ್ ಮೂಡಬಿದಿರೆ)
2. ಉಮಾಶ್ರೀ (ಎನ್.ಇ.ಟಿ.ನಿಟ್ಟೆ)

52ಕೆ.ಜಿ.ವಿಭಾಗ;
1. ಪ್ರಜ್ಞಾ (ಎಸ್.ಡಿ.ಎಂ.ಉಜಿರೆ)
2. ಪ್ರಮೀಳಾ (ಆಳ್ವಾಸ್ ಮೂಡಬಿದಿರೆ)
3. ವೆನೆಜಿಯಾ ಆನ್ ಕಾರ‍್ಲೋ (ಕಾರ‍್ಲೋ ಜಿಮ್ ನಂತೂರು)

57ಕೆ.ಜಿ.ವಿಭಾಗ;
1. ಪ್ರೀತಿ (ಎಸ್‌ಡಿಎಂ ಉಜಿರೆ)
2. ಹೆಯಿಸ್ನಮ್ ದೇವಿ (ಆಳ್ವಾಸ್ ಮೂಡಬಿದಿರೆ)
3. ಜಯಶ್ರೀ ಕೋಟ್ಯಾನ್ (ಗೋಕರ್ಣನಾಥೇಶ್ವರ ಕಾಲೇಜು ಮಂಗಳೂರು)

63 ಕೆ.ಜಿ.ವಿಭಾಗ;
1. ಪವಿತ್ರಾ (ಎಸ್‌ಡಿಎಂ ಉಜಿರೆ)
2. ಶಾಲಿನಿ (ಆಳ್ವಾಸ್ ಮೂಡಬಿದಿರೆ)

84ಕೆ.ಜಿ.ವಿಭಾಗ;
ದೀಪಶ್ರೀ ಅಮಿನ್ ( ಆಳ್ವಾಸ್ ಮೂಡಬಿದಿರೆ)

84ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ವಿಭಾಗ;
ಉಷಾ ಬಿ.ಎನ್. (ಆಳ್ವಾಸ್ ಮೂಡಬಿದಿರೆ)

ಜ್ಯೂನಿಯರ್ ವಿಭಾಗ;
47ಕೆ.ಜಿ.ವಿಭಾಗ;
ಚೈತ್ರಾ (ಎನ್.ಇ.ಟಿ.ನಿಟ್ಟೆ)

52ಕೆ.ಜಿ.ವಿಭಾಗ;
1. ದೀಪಾ (ಗೋಕರ್ಣನಾಥೇಶ್ವರ ಕಾಲೇಜು ಮಂಗಳೂರು)
2. ಅಭಿನಯಾ ಕುಮಾರ್ (ಎಸ್.ಡಿ.ಎಂ. ಉಜಿರೆ)
3. ಥೋಯಿ ಥೋಯಿ ದೇವಿ (ಆಳ್ವಾಸ್ ಮೂಡಬಿದಿರೆ)

57ಕೆ.ಜಿ.ವಿಭಾಗ;
1. ಅಮಿತಾ (ಗೋಕರ್ಣನಾಥೇಶ್ವರ ಕಾಲೇಜು ಮಂಗಳೂರು)
2. ಪರ್ವಿನ್ ಸುರಕಡ್ (ಆಳ್ವಾಸ್ ಮೂಡಬಿದಿರೆ)

63ಕೆ.ಜಿ.ವಿಭಾಗ;
ಶೃತಿ (ಆಳ್ವಾಸ್ ಮೂಡಬಿದಿರೆ)

72ಕೆ.ಜಿ.ವಿಭಾಗ;
1. ಸುಕೇತಾ (ಎಸ್.ಡಿ.ಎಂ ಉಜಿರೆ)
2. ಅಕ್ಷತಾ (ಆಳ್ವಾಸ್ ಮೂಡಬಿದಿರೆ)

84ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ದೇಹ ತೂಕ ವಿಭಾಗ;
ದಿವ್ಯಶ್ರೀ (ಆಳ್ವಾಸ್ ಮೂಡಬಿದಿರೆ)

ಮಹಿಳೆಯ ಮಾಸ್ಟರ‍್ಸ್ ವಿಭಾಗ;
ಮಾರಿಯಾ ಸ್ಟೆಲ್ಲಾ ಪಿರೇರಾ (ಕಾರ‍್ಲೋ ಜಿಮ್ ನಂತೂರು)

ಜ್ಯೂನಿಯರ್ ತಂಡ ಪ್ರಶಸ್ತಿ;
ಪುರುಷರ ವಿಭಾಗ;
ಪ್ರಥಮ; ಬಾಲಂಜನೇಯ ಜಿಮ್ನಾಶಿಯಂ ಮಂಗಳೂರು, (ಅಂಕಗಳು 124),
ದ್ವಿತೀಯ; ವೀರಮಾರುತಿ ಸಾಲಿಗ್ರಾಮ, (ಅಂಕಗಳು 48).

ಮಹಿಳೆಯರ ವಿಭಾಗ;
ಪ್ರಥಮ; ಆಳ್ವಾಸ್ ಮೂಡಬಿದಿರೆ (ಅಂಕಗಳು 50),
ದ್ವಿತೀಯ; ಎಸ್.ಡಿ.ಎಂ.ಉಜಿರೆ (ಅಂಕಗಳು 25).

ಸಮಾರೋಪ ಸಮಾರಂಭವು ಮೆನ್ನಬೆಟ್ಟು ಗ್ರಾ.ಪಂ.ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜನಾರ್ಧನ ಕಿಲೆಂಜೂರುರವರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆದು ಬಹುಮಾನವನ್ನು ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯ ಪವರ್ ಲಿಫ್ಟಿಂಗ್ ಎಸೋಸಿಯೇಶನ್ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸತೀಶ್ ಕುಮಾರ್ ಕುದ್ರೋಳಿ, ಜಿಲ್ಲಾಧ್ಯಕ್ಷ ಮಧುಚಂದ್ರ ಶೆಟ್ಟಿ, ಶ್ರೀ ವೀರಮಾರುತಿ ವ್ಯಾಯಾಮ ಶಾಲೆಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಈಶ್ವರ ಕಟೀಲು, ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷ ಕೊಡೆತ್ತೂರು ಭುವನಾಭಿರಾಮ ಉಡುಪ, ತರಬೇತುದಾರ ಕೇಶವ ಕರ್ಕೇರಾ, ಸತ್ಯಜಿತ್ ಸುರತ್ಕಲ್, ಸಂದೀಪ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಸಚ್ಚೇರಿಪೇಟೆ, ಜೊಸ್ಸಿ ಪಿಂಟೋ, ಗಿರೀಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಕಟೀಲು, ಲೋಕಯ್ಯ ಸಾಲಿಯಾನ್ ಕೊಂಡೇಲ, ಗಿರೀಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಕಿರಣ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಹರಿಪ್ರಸಾದ್ ಬಾಳ, ಕುಶಲ ಪೂಜಾರಿ ತಾಳಿಪಾಡಿ, ಯಜ್ಞಾತ ಆಚಾರ್ಯ, ಸಚಿನ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಸುರಗಿರಿ, ಪ್ರೇಮ್‌ರಾಜ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಬಹುಮಾನವನ್ನು ವಿತರಿಸಿದರು. ತೀರ್ಪುಗಾರರನ್ನು ಹಾಗೂ ಸಹಕರಿಸಿದವರನ್ನು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಗೌರವಿಸಲಾಯಿತು.

Kinnigoli03121302

ಪ್ರಥಮ; ಬಾಲಂಜನೇಯ ಜಿಮ್ನಾಶಿಯಂ ಮಂಗಳೂರು,

Kinnigoli03121303

ಪ್ರಥಮ; ಆಳ್ವಾಸ್ ಮೂಡಬಿದಿರೆ (ಅಂಕಗಳು 50),

Kinnigoli03121304

ಬಹುಮಾನ ವಿಜೇತ ಬಲಿಷ್ಠ ಪುರುಷ ಭದ್ರಾವತಿಯ ಸಲೀಂ, ಬಲಿಷ್ಠ ಮಹಿಳೆ ಅಮಿತಾ ಮಂಗಳೂರು .

 

 

Comments

comments

Comments are closed.

Read previous post:
Kinnigoli03121301
ಕೊಡೆತ್ತೂರು ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳ ಆಯ್ಕೆ

ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ: ಕೊಡೆತ್ತೂರು ನಂದಿನಿ ಯುವಕ ಮಂಡಲ ಕಟೀಲು ಇದರ 2013-14ನೇ ಸಾಲಿನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಅನಿಲ್ ಕುಮಾರ್ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಕಿರಣ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಅಭಿಲಾಷ್ ಶೆಟ್ಟಿ ,...

Close