ಅತ್ತೂರು ಮಾಗಣೆ , ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿ

ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ : ಶ್ರೀ ಅರಸು ಕುಂಜಿರಾಯ ದೈವಸ್ಥಾನ ಅತ್ತೂರು ಮಾಗಣೆ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಚರಣ್ ಜೆ. ಶೆಟ್ಟಿ ಅತ್ತೂರು ಕೊಜಪಾಡಿಬಾಳಿಕೆ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಗಣೇಶ್ ವಿ ಶೆಟ್ಟಿ ಐಕಳ (ಅತ್ತೂರು ಗುತ್ತು), ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಜಗನ್ನಾಥ ಶೆಟ್ಟಿ ಅತ್ತೂರು ಪಡು ಮನೆ, ಬಾಬು ಶೆಟ್ಟಿ ಭಂಡಾರ ಮನೆ, ಗಂಗಾಧರ ಶೆಟ್ಟಿ ಮೂಡ್ರಗುತ್ತು , ತಿಮ್ಮಪ್ಪ ಶೆಟ್ಟಿ ಅತ್ತೂರು ಗುತ್ತು, ವಿಜಯ ಎಲ್ ಕೋಟ್ಯಾನ್ ತೋಟಮನೆ, ತಾರಾನಾಥ ಶೆಟ್ಟಿ ಹೊಸವಕ್ಲು ಕಿಲೆಂಜೂರು, ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಪ್ರವೀಣ್ ಮಾಡ ಮಾಡರ ಮನೆ, ಜೊತೆಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳಾಗಿ ಶಶಿಧರ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಕಿಲೆಂಜೂರು, ಗಿರೀಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಕುಡ್ತಿಮಾರು ಗುತ್ತು , ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ರಮಾನಾಥ ವಿ. ಶೆಟ್ಟಿ, ಅತ್ತೂರು ಕೊಜಪಾಡಿ ಬಾಳಿಕೆ ,ಸಹಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ಸಂದೀಪ ಶೆಟ್ಟಿ ಭಂಡಾರ ಮನೆ, ಸುಖೀರಾಜ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಕುಡ್ತಿಮಾರುಗುತ್ತು, ಆಡಳಿತ ಸಲಹೆಗಾರರು ಶಂಕರ ಶೆಟ್ಟಿ ಮೂಡ್ರಗುತ್ತು, ಗೋವಿಂದ ಶೆಟ್ಟಿ ಅತ್ತೂರು ಗುತ್ತು, ವಿಶ್ವನಾಥ ಶೆಟ್ಟಿ ಬಾಂಜಾಲಗುತ್ತು, ಉಗ್ರಾಣಧಿಕಾರಿಗಳು ಮಹಾಬಲ ಶೆಟ್ಟಿ ಅತ್ತೂರು ಪಡುಮನೆ, ಚಂದ್ರಹಾಸ ಶೆಟ್ಟಿ ತೋಟಮನೆ ಕಿಲೆಂಜೂರು, ಭೋಜ ದೇವಾಡಿಗ ಮೊಯಿಲೊಟ್ಟು, ಚಂದ್ರಹಾಸ ಶೆಟ್ಟಿ ಅಂಗಡಿಮನೆ, ಲೆಕ್ಕಪರಿಶೋಧಕರು ರಾಜೇಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಕೆಳಗಿನ ಮನೆ, ಪ್ರಶಾಂತ್ ಶೆಟ್ಟಿಗಾರ್ ಪಕ್ಷಿಕೆರೆ, ಪ್ರಶಾಂತ್ ಮಾಡ ಮಾಡರ ಮನೆ ಕಿಲೆಂಜೂರು.

Kinnigoli-30101507

Comments

comments

Comments are closed.

Read previous post:
Kinnigoli-30101506
ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ ವಿಶೇಷ ಗ್ರಾಮ ಸಭೆ

ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ: ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಅನುಷ್ಠಾನವಾಗುವ ಮಹಾತ್ಮ ಗಾಂಧಿ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಗ್ರಾಮೀಣ ಉದ್ಯೋಗ ಖಾತರಿ ಯೋಜನೆಯ ಕ್ರಿಯಾ ಯೋಜನೆ ಹಾಗೂ ಇತರ ಯೋಜನೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ...

Close