ಎಳತ್ತೂರು ಕುಚ್ಚಿಗುಡ್ಡೆ ಮತಯಾಚನೆ

 ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ : ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ ಹಾಗೂ ಕಿಲ್ಪಾಡಿ ಗ್ರಾಮಪಂಚಾಯತಿ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಎಳತ್ತೂರು ಕುಚ್ಚಿಗುಡ್ಡೆ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯತಿ ಹಾಗೂ ಕಿಲ್ಪಾಡಿ ತಾ.ಪಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಪರವಾಗಿ ಮಂಗಳವಾರ ಶಾಸಕ ಕೆ. ಅಭಯಚಂದ್ರ ಜೈನ್ ಮತ ಯಾಚಿಸಿದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭ ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ ಜಿ.ಪಂ. ಆಭ್ಯರ್ಥಿ ಪ್ರಮೋದ್ ಕುಮಾರ್,ಕಿಲ್ಪಾಡಿ ತಾ.ಪಂ. ಆಭ್ಯರ್ಥಿ ಕಿಶೋರ್ ಶೆಟ್ಟಿ ದೆಪ್ಪುಣಿಗುತ್ತು, ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ ಪಂ. ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಫಿಲೋಮಿನಾ ಸಿಕ್ವೇರಾ, ಶಶಿಕಲಾ, ಮನೋಹರ ಕೋಟ್ಯಾನ್, ರವಿರಾಜ ಶೆಟ್ಟಿ, ರಂಜನ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಕಿಲ್ಪಾಡಿ, ಗೋಪೀನಾಥ ಪಡಂಗ, ಶಶಿ ಬಲೆಪು, ಗಣೇಶ್ ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Kinnigoli-17021606

Comments

comments

Comments are closed.

Read previous post:
ಪಂಚಾಯಿತಿ ಚುನಾವಣೆ

ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ: ಪುರಾಣ ಪ್ರಸಿದ್ಧಿ ಪುಣ್ಯ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು. ನಂದಿನಿ ನದಿ ತಟದಲ್ಲಿನ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಕ್ಷೇತವೇ ಕಟೀಲು ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯಿತಿ ಕ್ಷೇತ್ರ. ಮೆನ್ನಬೆಟ್ಟು, ಎಕ್ಕಾರು, ಕಲ್ಲಮುಂಡ್ಕೂರು,...

Close