ಉಲ್ಲಂಜೆ ತೊರೆ ಸ್ವಚ್ಚತಾ ಅಭಿಯಾನ

ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ: ಕಟೀಲು ಗ್ರಾ.ಪಂ., ಮೆನ್ನಬೆಟ್ಟು ಗ್ರಾ.ಪಂ., ಆದರ್ಶ ಬಳಗ ಕೊಡೆತ್ತೂರು, ಭ್ರಾಮರಿ ಮಹಿಳಾ ಮಂಡಳಿ ರಾಜರತ್ನಪುರ, ಶ್ರೀ ವೀರ ಮಾರುತಿ ವ್ಯಾಯಾಮ ಶಾಲೆ ರಾಜರತ್ನಪುರ, ಬಾಲ ಗಣೇಶೋತ್ಸವ ಸಮಿತಿ ರಾಜರತ್ನಪುರ ಹಾಗೂ ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಗ್ರಾಮಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಯ ನೇತ್ರತ್ವದೊಂದಿಗೆ ಉಲ್ಲಂಜೆ ಹಾಗೂ ಕೊಡೆತ್ತೂರು ಗ್ರಾಮಸ್ಥರ ಸಹಕಾರದಲ್ಲಿ ಉಲ್ಲಂಜೆ ಸಂಕೇಶ ಸಮೀಪದಲ್ಲಿನ ತೊರೆಯ ಸ್ವಚ್ಛತಾ ಅಭಿಯಾನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಭಾನುವಾರ ನಡೆಯಿತು. ಈ ಸಂದರ್ಭ ದ.ಕ. ಜಿ. ಪಂ. ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಕಸ್ತೂರಿ ಪಂಜ, ಜಿ.ಪಂ. ಮಾಜಿ ಸದಸ್ಯ ಈಶ್ವರ್ ಕಟೀಲ್, ತಾ.ಪಂ ಸದಸ್ಯೆ ಶುಭಲತಾ ಶೆಟ್ಟಿ, ಕೊಡೆತ್ತೂರು ಭುವನಾಭಿರಾಮ ಉಡುಪ, ಶ್ರೀಧರ ಶೆಟ್ಟಿ ಕೊಡೆತ್ತೂರು, ಗುರುರಾಜ್ ಮಲ್ಲಿಗೆಯಂಗಡಿ, ಕಟೀಲು ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಗೀತಾ ಪೂಜಾರ್ತಿ, ಮೆನ್ನಬೆಟ್ಟು ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಸರೋಜಿನಿ, ಬೇಬಿ ಮೊಯಿಲಿ, ಲಕ್ಷ್ಮಿ, ಅನುಷಾ, ರೇವತಿ ಪುರುಷೋತ್ತಮ್, ದಯಾನಂದ ಶೆಟ್ಟಿ, ದಾಮೋದರ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಉಮೇಶ್ ಮೂಲ್ಯ, ಕೇಶವ ಕರ್ಕೇರ, ಪ್ರಕಾಶ್ ಬಿ. ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Kinnigoli-230516011

Comments

comments

Comments are closed.

Read previous post:
Kinnigoli-230516010
ಪಂಚಾಮೃತ ಕೃತಿ ಬಿಡುಗಡೆ

ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ : ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ ಸಮೀಪದ ಉಳೆಪಾಡಿ ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರಿ ಮಹಮ್ಮಾಯೀ ದೇವಳದಲ್ಲಿ ಯುಗಪುರುಷ ಪ್ರಕಟನಾಲಯದ ೫೧೫ನೇ ಕೃತಿ ಎಂ. ಪರಮೇಶ್ವರ ನಾಯ್ಕ ರಚಿತ ಭಕ್ತಿನೀತಿ ಕವನಗಳ ಕೃತಿಯನ್ನು ಕಟೀಲು...

Close