ಎಳತ್ತೂರು : ಪದಾಧಿಕಾರಿ ಆಯ್ಕೆ

ಮೂಲ್ಕಿ: ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸುಂದರ ಕೋಟ್ಯಾನ್,  ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷರು ನಾಥು ಗುರಿಕಾರ ಮತ್ತು ಶ್ರೀನಿವಾಸ,  ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಸರೋಜಿನಿ ಎಳತ್ತೂರು, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳು ಕೇಶವ ಮತ್ತು ಸಂದೇಶ್ ಅಮೀನ್, ಜತೆ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ವಿಶಾಲಾಕ್ಷಿ, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ಪ್ರಶಾಂತ್ ಜೆ, ಜತೆ ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ರವಿ, ಸಲಹೆಗಾರರು ಸೀನ ಗುರಿಕಾರ, ನರ್ಸು ಗುರಿಕಾರ, ಧರ್ನಮ್ಮ ಕುಚ್ಚಿಗುಡ್ಡೆ, ಜಾನಕಿ ಕವತ್ತಾರು, ಜಾನಕಿ ಕುಚ್ಚಿಗುಡ್ಡೆ, ಆಡಳಿತ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರು ಶೇಖರ ಕವತ್ತಾರು, ಶೇಖರ ಕುಚ್ಚಿಗುಡ್ಡೆ, ಸಂಜೀವ, ಪ್ರಸನ್ನ, ಅರುಣಾ, ಸೂರ್ಯಪ್ರಕಾಶ್, ಹರಿಶ್ಚಂದ್ರ, ಉದಯ, ಕರಿಯ, ಅಶೋಕ, ಸಂತೋಷ್, ಪ್ರತೀಶ್, ಸುಮತಿ, ಶೈಲಜಾ, ಯಶೋದಾ, ಭವಾನಿ, ಹರಿಣಾಕ್ಷಿ, ಸುಶೀಲಾ, ಸುಮನಾ, ಜ್ಯೋತ್ಸ್ನಾ, ಭಾಸ್ಕರ, ರೇವತಿ, ವನಿತಾ, ಸರಿತಾ, ಬಾಬು, ಸುಧಾಕರ, ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ, ಭಾರತಿ, ಸೌಮ್ಯಾ, ಶಶಿ, ಸವಿತಾ, ಸುಜಾತಾ, ಸೀನ ನೆಲಗುಡ್ಡೆ, ನರ್ಸಪ್ಪ ನೆಲಗುಡ್ಡೆ, ಸುಂದರ ಮೇಸ್ತ್ರಿ.6Mulkii-0612201602

Comments

comments

Comments are closed.

Read previous post:
Kinnigoli-0612201603
ಜನಾರ್ಧನ ರೆಡ್ಡಿ ಕಟೀಲು ದೇವಳಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ

ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ: ಮಾಜಿ ಸಚಿವ ಗಾಲಿ ಜನಾರ್ಧನ ರೆಡ್ಡಿ ಮತ್ತು ಪತ್ನಿ ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಕಟೀಲು ದೇವಳಕ್ಕೆ ಮಂಗಳವಾರ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ ವಿಶೇಷ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಹಾಗೂ ಚಂಡಿಕಾ ಯಾಗದ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದರು....

Close