ಪಕ್ಷಿಕೆರೆ ವಿವೇಕಾನಂದ ಜಯಂತಿ

ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ : ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ ಸಮೀಪದ ಪಕ್ಷಿಕೆರೆ ಅತ್ತೂರು ವಾರ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಸ್ವಾಮೀ ವಿವೇಕಾನಂದ ರ 154ನೇ ಜಯಂತಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಗುರುವಾರ ಬಿಜೆಪಿ ಮೂಲ್ಕಿ ಮೂಡಬಿದ್ರೆ ಕೇತ್ರದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಈಶ್ವರ್ ಕಟೀಲ್ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ಮಾಲಿನಿ ಉಪನ್ಯಾಸ ನೀಡಿದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭ ದ.ಕ. ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯಿತಿ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಕಸ್ತೂರಿ ಪಂಜ, ಮೂಲ್ಕಿ ಮೂಡಬಿದ್ರೆ ಯುವ ಮೋರ್ಚಾ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅಭಿಲಾಷ್ ಶೆಟ್ಟಿ,. ಜಿ. ಪಂ. ಸದಸ್ಯ ವಿನೋದ್ ಬೊಳ್ಳೂರು, ಕೆಮ್ರಾಲ್ ಗ್ರಾ. ಪಂ. ಅಧ್ಯಕ್ಷ ನಾಗೇಶ್ ಅಂಚನ್, ಜಯರಾಮ ಆಚಾರ್ಯ, ಬೇಬಿ ಕೋಟ್ಯಾನ್, ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಹರಿಪಾದ, ಸುನಾಲ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ರಾಜೇಶ್ ದಾಸ್, ಮಿಥುನ್ ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Kinnigoli-14011701

Comments

comments

Comments are closed.

Read previous post:
Kinnigoli-130117018
ಸುಸಂಸ್ಕ್ರತ ಸಮಾಜದ ನಿರ್ಮಾಣ ಸಾಧ್ಯ

ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ: ದೇವರ ಸಾನಿಧ್ಯಗಳನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ದಿಪಡಿಸಿ, ಸಂಸ್ಕಾರ ಸಂಸ್ಕ್ರತಿ ಆಚಾರ ವಿಚಾರಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ ಬೆಳೆಸಿದಾಗ ಸುಸಂಸ್ಕ್ರತ ಸಮಾಜದ ನಿರ್ಮಾಣ ಸಾಧ್ಯ ಎಂದು ಮುಲ್ಕಿ ಸೀಮೆ ಅರಸರಾದ ದುಗ್ಗಣ ಸಾವಂತರು ಹೇಳಿದರು...

Close