ವಾಸುದೇವಾಯ ದ್ವಾದಶಾಕ್ಷರೀ ಮಂತ್ರೋಚ್ಛಾರ

ಸಸಿಹಿತ್ಲು:  ಶ್ರೀ ಭಗವತೀ ದೇವಳ ನಡಾವಳಿ ಮಹೋತ್ಸವದ ಅಂಗವಾಗಿ ಸಸಿಹಿತ್ಲು ತಿರ್ತೋಟ ಮನೆ ದಿ| ಭವಾನಿ ಎಂ. ಮೆಂಡನ್‌ರವರ ಸ್ಮರಣಾರ್ಥ ದಿನಾಂಕ ಎ.22 ಶನಿವಾರ ಸೂರ್ಯೋದಯದಿಂದ ಎ.23ರ ಆದಿತ್ಯವಾರದ ವರೆಗೆ ನಡೆಯುವ ಓಂ ನಮೋ ಭಗವತೇ ವಾಸುದೇವಾಯ ದ್ವಾದಶಾಕ್ಷರೀ ಮಂತ್ರೋಚ್ಛಾರ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಕವಿತಾ ವೇದಪ್ರಕಾಶ್ ಮತ್ತು ವೇದಪ್ರಕಾಶ್ ಎಂ. ಶ್ರೀಯಾನ್ ದೀಪ ಬೆಳಗಿಸಿ ಚಾಲನೆ ನೀಡಿದರು. ಶ್ರೀಕ್ಷೇತ್ರದ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಯಾನೆ ಅಪ್ಪು ಪೂಜಾರಿ, ಗಂಗಯ್ಯ ಗುರಿಕಾರ, ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಸಮಿತಿ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ದಯಾನಂದ ಅಂಚನ್, ತಿರ್ತೋಟ ಮನೆಯವರು ಹಾಗೂ ಊರ ಭಕ್ತರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Sasihithlu-22041701

Comments

comments

Comments are closed.

Read previous post:
Mulki--22041707
ಶಿಮಂತೂರು ಸ್ಕೌಟ್ಸ್ ಗೈಡ್ಸ್ ಶಿಬಿರ ಸಮಾರೋಪ

ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ: ಸರಕಾರದಿಂದ ಸ್ಕೌಟ್ಸ್ , ಗೈಡ್ಸ್ ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ತುಂಬಾ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹ ನೀಡುತ್ತದೆ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಇದರ ಸದುಪಯೋಗಪಡಿಸಿ ತಮ್ಮ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ ವಿಕಸನಗೊಳಿಸಬೇಕು ಇದರಿಂದ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ತಮ್ಮ ಮುಂದಿನ ಶಿಕ್ಷಣದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ...

Close