ಉಚಿತ ದಂತ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿ ಶಿಬಿರ

ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ: ತೋಕೂರು ಎಂ.ಆರ್.ಪೂಂಜಾ ಕೈಗಾರಿಕಾ ತರಬೇತಿ ಸಂಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಎ.ಬಿ.ಶೆಟ್ಟಿ ಸ್ಮಾರಕ ದಂತ ಮಹಾ ವಿದ್ಯಾಲಯ, ದೇರಳಕಟ್ಟೆ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೇವಾ ಯೋಜನೆ ಮತ್ತು ರೋವರ್ಸ್ ಘಟಕ, ಎಂ. ಆರ್.ಪೂಂಜಾ ಐ.ಟಿ.ಐ., ತಪೋವನ ಇವರ ಜಂಟೀ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ಗುರುವಾರ ನಡೆದ ಉಚಿತ ದಂತ ತಪಾಸಣೆ ಮತ್ತು ದಂತ ಆರೋಗ್ಯ ಮಾಹಿತಿ ಶಿಬಿರವನ್ನು ಪುನರೂರು ಪ್ರತಿಷ್ಠಾನದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ದೇವಪ್ರಸಾದ ಪುನರೂರು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ದೇರಳಕಟ್ಟೆ ಸಮುದಾಯ ದಂತ ಆರೊಗ್ಯ ವಿಭಾಗ ಎ.ಬಿ.ಶೆಟ್ಟಿ ಸ್ಮಾರಕ ದಂತ ಮಹಾ ವಿದ್ಯಾಲಯ ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಿಕೆ ಡಾ. ದೀಶಾ ಕುಮಾರಿ, ಸಂಯೋಜಕ ವೆಂಕಟರಮಣ ಗಟ್ಟಿ, ಐಟಿಐ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಪ್ರಿನ್ಸಿಪಾಲ್ ವೈ.ಎನ್. ಸಾಲ್ಯಾನ್, ತರಬೇತಿ ಅಕಾರಿ ರಘುರಾಮ್ ರಾವ್, ಎನ್.ಎಸ್.ಎಸ್. ಅಕಾರಿ ಹರಿ ಎಚ್., ರೋವರ್ಸ್ ಲೀಡರ್ ಸುರೇಶ್ ಎಸ್, ಸಂಜೀವ ದೇವಾಡಿಗ, ವಿಶ್ವನಾಥ್ ರಾವ್, ಉದಯ ಕುಮಾರ್, ಎ.ಬಿ. ಶೆಟ್ಟಿ ದಂತ ಮಹಾ ವಿದ್ಯಾಲಯದ ವೈದ್ಯರು ಮತ್ತು ಸಿಬ್ಬಂದಿ ವರ್ಗದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Kinnigoli-03071702

Comments

comments

Comments are closed.

Read previous post:
Kinnigoli-03071701
ಕಟೀಲು ಪ.ಪೂ. ಕಾಲೇಜು ಪ್ರಿನ್ಸಿಪಾಲ್ ವನಿತಾ ಜೋಷಿ

ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ: ಕಟೀಲು ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರೀ ದೇವಳ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜಿನ ನೂತನ ಪ್ರಿನ್ಸಿಪಾಲ್ ಆಗಿ ವನಿತಾ ಎ. ಜೋಷಿ ಶನಿವಾರ ಅಕಾರ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದರು. ಅವರು ಕಟೀಲು ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ಕಳೆದ...

Close