ನವೀನ್ ಭಂಡಾರಿ ಸುರಗಿರಿ ಆಯ್ಕೆ

ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ: ಶಿವ ಸಂಜೀವಿನಿ ಸೇವಾ ಸಂಸ್ಥೆ ಸುರಗಿರಿ ಇದರ ನೂತನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ನವೀನ್ ಭಂಡಾರಿ ಸುರಗಿರಿ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.
ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಜಗದೀಶ್ ಆಚಾರ್ಯ ಅತ್ತೂರು, ದೀಪಕ್ ನಾಯಕ್ ಕೆಮ್ರಾಲ್, ಸಂದೀಪ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಭಂಡಾರ ಮನೆ, ಸೂನಾಲ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಕೊಜಪಾಡಿ ಬಾಳಿಕೆ, ಶಮಿತ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಕಿಲೆಂಜೂರು, ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಸುದರ್ಶನ್ ಮೊಗಪಾಡಿ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಅಜಯ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅತ್ತೂರು, ರವಿ ಶೆಟ್ಟಿ ಅತ್ತೂರಗುತ್ತು, ರಂಜಿತ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಮೊಗಪಾಡಿ, ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಸಚಿನ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅತ್ತೂರು, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ದುರ್ಗಾಪ್ರಸಾದ್ ಭಂಡಾರ ಮನೆ, ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲ ತಾಣದ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಸಂದೀಪ್ ಪೂಜಾರಿ ಅಮಣಬೆಟ್ಟು , ಲೆಕ್ಕ ಪರಿಶೋಧಕರಾಗಿ ದೀರಜ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಮಮ್ಮೆಟ್ಟು, ಅಮರ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಹೊಸಲೊಟ್ಟು, ಗೌರವ ಸಲಹೆಗಾರರಾಗಿ ರಮಾನಾಥ ಶೆಟ್ಟಿ ಕೊಜಪಾಡಿ ಜಯರಾಮ ಆಚಾರ್ಯ ಕೊಕುಡೆ ರಾಮದಾಸ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಪಂಜ ಕೊಕುಡೆ, ಜನಾರ್ಧನ ಕಿಲೆಂಜೂರು, ಹರಿಶ್ಚಂದ್ರ ಶೆಟ್ಟಿ ಅತ್ತೂರು, ನಿತ್ಯಾನಂದ ಆಚಾರ್ಯ ಅತ್ತೂರು, ಪ್ರಕಾಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಸುರಗಿರಿ, ಕಾರ್ಯಕಾರಿ ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರಾಗಿ ನಿಶಾಂತ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಕಿಲೆಂಜೂರು, ರಾಜೇಶ್ ಸಾಲಿಯಾನ್ ತಿಮ್ಮಕಟ್ಟೆ, ಮಿಥುನ್ ಆಚಾರ್ಯ ನಡುಗೋಡು, ರವಿರಾಜ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಮೊಗಪಾಡಿ, ರಾಘವೇಂದ್ರ ಮೊಗಪಾಡಿ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

Kinnigoli-29121702

Comments

comments

Comments are closed.

Read previous post:
Kinnigoli-29121701
ಪಟ್ಟೆ : ಬಂಟ ದೈವಗಳ ವಾರ್ಷಿಕ ನೇಮ

ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ: ಪಟ್ಟೆ ಶ್ರೀ ಜಾರಂದಾಯ ಬಂಟ ದೈವಗಳ ವಾರ್ಷಿಕ ನೇಮೋತ್ಸವ ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ನಡೆಯಿತು.

Close