ಅತ್ತೂರು ತೋರಣ ಮೂಹೂರ್ತ

ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ: ಶ್ರೀ ಅರಸು ಕುಂಜಿರಾಯ ದೈವಸ್ಥಾನ ಅತ್ತೂರು, ಕೆಮ್ರಾಲ್ ಕಿಲೆಂಜೂರು ಇಲ್ಲಿನ ನೂತನ ಭಂಡಾರ ಸ್ಥಾನ, ಅರಸು ಕುಂಜಿರಾಯರ ಪುನಃ ಪ್ರತಿಷ್ಟೆ ಹಾಗೂ ಕಲಶಾಭಿಷೇಕದ ಪೂರ್ವಭಾವಿಯಾಗಿ ತೋರಣ ಮೂಹೂರ್ತ ಅತ್ತೂರು ಬೈಲು ಗಣಪತಿ ಉಡುಪರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಶನಿವಾರ ನಡೆಯಿತು. ಈ ಸಂದರ್ಭ ಅತ್ತೂರು ಬೈಲು ವೆಂಕಟರಾಜ ಉಡುಪ, ದೈವಸ್ಥಾನದ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಚರಣ್ ಜೆ ಶೆಟ್ಟಿ ಕೊಜಪಾಡಿಬಾಳಿಕೆ, ಶಂಭು ಮುಕಾಲ್ದಿ ಭಂಡಾರ ಮನೆ, ಪ್ರಸನ್ನ ಎಲ್. ಶೆಟ್ಟಿ ಅತ್ತೂರಗುತ್ತು, ಅತ್ತೂರು ಅರಸು ಕುಂಜಿರಾಯ ದೈವಸ್ಥಾನದ ಟ್ರಸ್ಟ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರಾಜೇಂದ್ರ ಶೆಟ್ಟಿ ಕುಡ್ತಿಮಾರುಗುತ್ತು, ದಯಾನಂದ ಶೆಟ್ಟಿ ಖಂಡಿಗೆ ಬೀಡು, ಶಂಕರ ಶೆಟ್ಟಿ ಮೂಡ್ರಗುತ್ತು, ರಾಜೇಂದ್ರ ಶೆಟ್ಟಿ ಭಂಡಾರ ಮನೆ, ಪೂವಪ್ಪ ಶೆಟ್ಟಿ ಭಂಡಾರ ಮನೆ, ಪ್ರವೀಣ್ ಮಾಡ ಮಾಡರ ಮನೆ, ಜಯ ಶೆಟ್ಟಿ ಕೊಜಪಾಡಿ ಬಾಳಿಕೆ, ಮಹಾಬಲ ಶೆಟ್ಟಿ ಪಡುಮನೆ, ಸುಧಾಕರ ಶೆಟ್ಟಿ ಕೊಜಪಾಡಿ ಬಾಳಿಕೆ, ಜಗನಾಥ ಶೆಟ್ಟಿ ಮಮ್ಮೆಟ್ಟು, ಅಭಿಲಾಷ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಕಟೀಲು, ಗಿರೀಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಕುಡ್ತಿಮಾರ ಗುತ್ತು, ರಾಘು ಶೆಟ್ಟಿ ಭಂಡಾರ ಮನೆ, ತಿಮ್ಮಪ್ಪ ಶೆಟ್ಟಿ ಅತ್ತೂರುಗುತ್ತು, ಶಾಮರಾಯ ಶೆಟ್ಟಿ ಗೋಳಿದಡಿ, ತಾರನಾಥ ಶೆಟ್ಟಿ ಹೊಸವಕ್ಲು, ಬೋಜ ದೇವಾಡಿಗ ಮಾಯಿಲೊಟ್ಟು, ದೇವದಾಸ್ ಅತ್ತೂರ ಗುಡ್ಡೆ, ರವೀಂದ್ರ ಶೆಟ್ಟಿ ಅಂಗಡಿ ಮನೆ ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Kinnigoli-12031804

Comments

comments

Comments are closed.

Read previous post:
Kinnigoli-12031803
ಅಂತರ-ಕಾಲೇಜು ಮ್ಯಾನೇಜ್‌ಮೆಂಟ್ ಫೆಸ್ಟ್

ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ: ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಜ್ಞಾನದ ಜೊತೆಗೆ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಸದ್ಭಳಕೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಸರ್ವಾಂಗೀಣ ಪ್ರಗತಿಯ ಕಡೆಗೆ ಗಮನವಿಟ್ಟು ಶ್ರಮ ಪಡಬೇಕು ಎಂದು ನಿವೃತ್ತ ಪೊಂಪೈ ಕಾಲೇಜು ಪ್ರಿನ್ಸಿಪಾಲ್ ಡಾ. ಜೋನ್ ಸಿ.ಮಿರಾಂದ...

Close