ಕೆಂಚನಕೆರೆ ಕಲಾವಿದರಿಗೆ ಸನ್ಮಾನ

ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ: ಕೆಂಚನಕೆರೆಯಲ್ಲಿ ಭಾನುವಾರ ನಡೆದ ಕಟೀಲು ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರೀನಡೆದ ಯಕ್ಷಗಾನ ಬಯಲಾಟದ ಸಂದರ್ಭ ಮೇಳದ ಕಲಾವಿದರಾದ ಗಣೇಶ್ ಚಂದ್ರಮಂಡಲ, ಹಾಗೂ ಅಕ್ಷಯ ಮಾರ್ನಾಡ್ ಅವರನ್ನು ಸನ್ಮಾನಿಸಲಾಯಿತು. ಈ ಸಂದರ್ಭ ಕಟೀಲು ದೇವಳ ಅರ್ಚಕ ಅನಂತಪದ್ಮನಾಭ ಆಸ್ರಣ್ಣ, ಕಟೀಲು ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರೀ ಯಕ್ಷಭೋದಿನಿ ಟ್ರಸ್ಟ್‌ನ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಆಚಾರ್ಯ ಬಜಪೆ, ಶಿವರಾಮ ಪಣಂಬೂರು , ಸೇವಾಕರ್ತರಾದ ಭವಾನಿ ಪೂಜಾರ್ತಿ, ಹರಿಣಾಕ್ಷಿ , ರಾಜೇಶ್ ಕೆಂಚನಕೆರೆ, ಸತೀಶ್ ಕೆಂಚನಕೆರೆ, ಹರೀಶ್ ಕೆಂಚನಕೆರೆ, ಜಿ. ಕೆ. ಕೆಂಚನಕೆರೆ ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Kinnigoli-14051801

Comments

comments

Comments are closed.

Read previous post:
Kinnigoli-12051806
ಹಳೆಯಂಗಡಿ-ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ : ಮತದಾರರ ಉತ್ಸಾಹ

ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ: ಮೂಲ್ಕಿ ಹೋಬಳಿಯ ಹಳೆಯಂಗಡಿಯಲ್ಲಿ ಮತದಾನಕ್ಕೆ ವಯೋ ವೃದ್ಧರಿಗೆ ಸಹಾಯಕರಾಗಿ ಯುವಕರು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದು ಕಡು ಬಂತು. ಸಸಿಹಿತ್ಲು ಮತದಾನದ ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ ಮಧ್ನಾಹ್ಯ ಮತದಾರರಿಲ್ಲದೇ ಬಿಕೋ ಎನ್ನುತ್ತಿದ್ದವು. ಹಳೆಯಂಗಡಿ...

Close