ಕಟೀಲು ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ವರ್ಷಾವಧಿ ಉತ್ಸವ

ಕಟೀಲು : ಕಟೀಲು ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರೀ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ವರ್ಷಾವಧಿ ಉತ್ಸವದ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಭಾನುವಾರ ದ್ವಜಾರೋಹಣ ನಡೆಯಿತು. ಅನುವಂಶಿಕ ಮುಕ್ತೇಸರ ವಾಸುದೇವ ಆಸ್ರಣ್ಣ, ಆಡಳಿತ ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸನತ್ ಕುಮಾರ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಕೊಡೆತ್ತೂರು ಗುತ್ತು, ಲಕ್ಷೀನಾರಾಯಣ ದಾಸ ಆಸ್ರಣ್ಣ ಅನಂತಪದ್ಮನಾಭ ಆಸ್ರಣ್ಣ, ವೆಂಕಟರಮಣ ಆಸ್ರಣ್ಣ, ಕಮಲಾದೇವಿ ಪ್ರಸಾದ್ ಆಸ್ರಣ್ಣ ಹರಿನಾರಾಯಣ ದಾಸ ಆಸ್ರಣ್ಣ, ಅತ್ತೂರು ಬೈಲು ಬೆಂಕಟರಾಜ ಉಡುಪ, ದೇವಳದ ಪ್ರಬಂಧಕ ತಾರಾನಾಥ ಶೆಟ್ಟಿ, ಕೊಡೆತ್ತೂರುಗುತ್ತು ಗುತ್ತಿನಾರ್ ಸಂಜೀವ ಶೆಟ್ಟಿ, ಜಯರಾಮ ಮುಕಾಲ್ಡಿ ಕೊಡೆತ್ತೂರು, ಗುತ್ತಿನಾರ್ ಉಮೇಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಶಿಬರೂರುಗುತು, ಪ್ರಸನ್ನ ಶೆಟ್ಟಿ ಅತ್ತೂರು ಗುತ್ತು, ಗಿರೀಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಕುಡ್ತಿಮಾರಗುತ್ತು, ಚರಣ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಕೊಜಪಾಡಿ ಬಾಳಿಕೆ, ಗಂಗಾಧರ ಶೆಟ್ಟಿ ಮೂಡ್ರಗುತ್ತು, ಶ್ರೀಧರ ಅಳ್ವ ಮಾಗಂದಡಿ, ದೇವಿಪ್ರಸಾದ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಕೊಡೆತ್ತೂರು, ಕೆ.ವಿ.ಶೆಟ್ಟಿ ದೇವಸ್ಯ, ವಿಶ್ವನಾಥ ಶೆಟ್ಟಿ ಮೂಡು ದೇವಸ್ಯ, ಪ್ರಭಾಕರ ಶೆಟ್ಟಿ ಮೂಡು ಮನೆ , ರವಿರಾಜ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಬಾಳಿಕೆ ಮನೆ, ಪ್ರವೀಣ್ ಮಾಡ ಕಿಲೆಂಜೂರು, ತಾರನಾಥ ಶೆಟ್ಟಿ ಕಿಲೆಂಜೂರು, ರಾಜೇಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಕೊಡೆತ್ತೂರು, ಶಂಕರ ಶೆಟ್ಟಿ ಮೂಡಯಿಗುತ್ತಿ ಅಜಾರು, ವಿಜಯ ಶೆಟ್ಟಿ ಅಜಾರುಗುತ್ತು, ಅರುಣ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಕೊಡೆತ್ತೂರುಗುತ್ತು ದೇವಸ್ಯ ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Kateel-14041901 Kateel-14041902

Comments

comments

Comments are closed.

Read previous post:
Mulki-13041902
ಸೈಂಟ್ ಆನ್ಸ್ ಇನ್ಸಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ನಸಿಂಗ್

ಮೂಲ್ಕಿ : ನರ್ಸಿಂಗ್ ವೃತ್ತಿಯು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸೇವೆಯಾಗಿದ್ದು ಜನರ ಆರೋಗ್ಯ ವೃದ್ಧಿಸುವ ಸೇವೆಯನ್ನು ಆಯ್ದುಕೊಂಡಿರುವ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಅಭಿನಂದನೀಯರು ಎಂದು ಮೂಡಬಿದ್ರೆ ಆಳ್ವಾಸ್ ಇನ್ಸಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ನರ್ಸಿಂಗ್ ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲೆ ಶೈಲಾ...

Close